Members File Share (Download At Own Risk) > Books and Docs

REQ: Playboy PH May - June 2018.pdf

<< < (2/5) > >>

Adam Smith:

--- Quote from: chrismcarino on June 06, 2018, 08:02:36 am ---Medyo lalakas ang benta ng Playboy Philippines ngayon at nawala na sa hard copy print ang FHM Philippines.

--- End quote ---

oo, kumbaga sila na lng kse natira sa kanila na mapupunta ung mga buyers, kse nmn eh FHM ngayon di inaayos issues minamadali na puro advertisements ayan tuloy nalugi sila, unlike sa playboy worth the bucks nmn madaming models, specially ung artistic nudes nila im impressed na papahubad nila models nila without fear. haha

ajiekoy003:
 ::laffman up

joshjosh170:

--- Quote from: nightravenph on June 05, 2018, 05:30:41 am ---Hoping na meron kayo copy ng pdf ng playboy issue may - june thanks in advanced!  finger4u

--- End quote ---

May PDF ako nito. (FYI, may technique para ma view mo lahat lahat ng issues ng Playboy PH na PDF Files sa website nila mismo. Starting from year 2010 up to date.

camilleb:

--- Quote from: joshjosh170 on June 19, 2018, 11:49:16 am ---May PDF ako nito. (FYI, may technique para ma view mo lahat lahat ng issues ng Playboy PH na PDF Files sa website nila mismo. Starting from year 2010 up to date.

--- End quote ---

ituro mo technique mo bro!

Adam Smith:

--- Quote from: joshjosh170 on June 19, 2018, 11:49:16 am ---May PDF ako nito. (FYI, may technique para ma view mo lahat lahat ng issues ng Playboy PH na PDF Files sa website nila mismo. Starting from year 2010 up to date.

--- End quote ---

possible ba makuha as pdf ung magazine nila?

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version